hii ndio video ya msanii nyota wa bongo movie na miss utalii wakisagana na picha 400, watumia. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. aah, karibu baba, karibu pita mpaka ndani. +14172425393 whatsapp tu njoo nikutombe vizuri nikunyonye kuma nina mboo nene ndefu nnchi 7 najua kutomba vizuri mpaka kuchezea kisimi vizuri taratibu mpaka ukojoe na kunyonya kuma vizuri mpaka useme basi nipo dar nitafute nikupe raha mpaka ulizike nitakutomba kisawa sawa mpaka ulizike nitafute wamama n +14172425393 nitafuteni whatsapp na wadada mama watu wazima niwatombe vizuri niwa nyonye. Wakati naendelea kufaidi hiyo raha nikaskia yule jamaa ananilamba matakoni huku anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. Bila jina 15 Machi 2016 14:17. maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi, kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo. na sitaki kujaribu. Unknown April 7, 2019 at 6:31 AM. hii ndio video ya msanii nyota wa bongo movie na miss utalii wakisagana na picha 400, watumia. THE TOP STORIES, 27/07/2019. Hello mimi bottom miaka 22 nimekaza kiume navaa shanga kiunoni naitaji basha wa dar mwenye pesa ya gest aje nmnyonye mboo pumbu chuchu hata mkundu ukipenda uwe. maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi, kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo. picha za uchi za mtangazaji wa clouds fm akiliwa mkundu na boss wake bafuni <> <> KAHABA APIGA PICHA ZA UCHI AKIONYESHA UTAMU WAKE KWEUPE BILA HATA AIBUWAKUBWA TU FTAFADHARI. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. Namtia taratibu huku nikiongeza spidi ya kumtia huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja, hakika nyama yake tamu sana, hapo mama mdogo anakua anasikia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Images about #Crissbrown tag on instagram Barakati Mrisho ( @barakat26 ). ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. 4k Views - first anal request, mkundu. " Mimi: "aaah shikamoo mama, asante sana. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. natamani kutobwa mkundu na wanaume wa wili, Dec 24, 2013 · kutombana video tanzania live youtube bongo Posted by Maisha Rahisi at 1:42 PM. People take different roads seeking fulfillment and happiness. kama unataka kufirwa, au kusagwa mkundu na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550. Nina Mboo ndefu na Nene na tomba na kufira,ninanyonya kuma pamoja na mkundu. Naham na mboro nene alafu ndefu, mkundu wangu unabana, ukiwa unanifira utafurahia sana Nipo Dar kimara 0655648989 Uwe serious, na mboo iwe imeshiba, nitafuta ata leo. Shangazi yangu amekua akinipa penzi tangu nilivyokua kijana wa miaka 16. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. Glory Mvungi muuza kuma na mkundu. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. Mkundu Wangu - Image Mag mkundu wangu: pin. hii ndio video ya msanii nyota wa bongo movie na miss utalii wakisagana na picha 400, watumia. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. Images about #Crissbrown tag on instagram Barakati Mrisho ( @barakat26 ). Iko hivi yani, Nimekua siwezi kujizuia hata kwa mwezi tu mmoja bila kutiwa na mwanaume yani mwanaume wangu, ikitokea nimeachana na mwanaume yani itanibidi nimtege yeyote ninayevutiwa nae ili aweze kunitongoza au kunitaka kimapenzi na mimi nimpatie na ikiwezekana awe bwana wangu na kunitia kila mara, imekua kama ugonjwa yani nikitiwa leo mfano, baada ya siku tatu hadi nne naanza kusikia hamu. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. siku moja nikiwa na miaka 20 mama aliniambia kuna mteja atakuja na anataka akufire, anasema atatoa hela nyingi ukikubali kufirwa, na mama akaniambia sisi tunatafuta hela hivyo nisijali sana. Sitaki watu wasumbufu na wababishaji Kama uko serious chukua namba nicheki staki watu wasumbufu na wababaishaji Geto lipo free Karibuni sana Serious only Piga cm usitume SMS serious people tu kAMA WW MSWAHIL USICHUKUE NAMBANGU. natafuta mwanamke anayependa kuliwa mkundu. Mkundu Wangu nimeuvika kipuli hereni kitovuni shanga kiuononi uwa Nina shanga za Silva Na Gold napia shanga za kienyeji au beads mkunduini Kwa pembeni kuna marinda ta Mkundu meusi nimeyawekea vipuli vya dhahabu Mkundu Wangu uwa naubana Na herein mbili VP uwa unanyonya Mkundu njoo bhaas nipo komakoma geto hapa mwenyewe nimeubinua Mkundu. Reply Delete. Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate. "oh, kumamako walai imeza ma yote, mmh , baby kumbe mboo yako tamu hivi , nifile bebi fila mkundu wangu bebi uuuh!" Alizidi kulalama chiku huku akizungusha kiuno chake kwa kukipeleka huku na kule, hapo matako yake yalizidi kutikisika , na shanga zake nazo zilizokuwa katika kiuno hicho zilikuwa zikitikisika na kuruka ruka juu na chini. 4k Views - first anal request, mkundu. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri. Anonymous December 17, 2011 at 12:16 AM. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. picha za uchi za mtangazaji wa clouds fm akiliwa mkundu na boss wake bafuni <> <> KAHABA APIGA PICHA ZA UCHI AKIONYESHA UTAMU WAKE KWEUPE BILA HATA AIBUWAKUBWA TU FTAFADHARI. aah, karibu baba, karibu pita mpaka ndani. ntamtia na kumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake kwa dakika. Hello mimi bottom miaka 22 nimekaza kiume navaa shanga kiunoni naitaji basha wa dar mwenye pesa ya gest aje nmnyonye mboo pumbu chuchu hata mkundu ukipenda uwe. Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. napenda mapuru. Ntamtia nakumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake Kwa dakika ishirini hadi thelathini, kisha namwagia shahawa nzito ndani kuma, na siitoi mboo mpaka mbegu zote ziingie ndani. yo fave 183,034 views. Reply Delete. Jamaa alivyoona. "Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!". kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. siku moja nikiwa na miaka 20 mama aliniambia kuna mteja atakuja na anataka akufire, anasema atatoa hela nyingi ukikubali kufirwa, na mama akaniambia sisi tunatafuta hela hivyo nisijali sana. Nakunyonya mkundu Adi unanogewa Umri wangu ni 26. UTAMU WA DUDU Swahili Comedy, 29/04/2019. Nauza Mkundu Wangu is on Facebook. "oh, kumamako walai imeza ma yote, mmh , baby kumbe mboo yako tamu hivi , nifile bebi fila mkundu wangu bebi uuuh!" Alizidi kulalama chiku huku akizungusha kiuno chake kwa kukipeleka huku na kule, hapo matako yake yalizidi kutikisika , na shanga zake nazo zilizokuwa katika kiuno hicho zilikuwa zikitikisika na kuruka ruka juu na chini. Tatizo langu ni moja aunt kabla sijaolewa niliwahi kuwa na boyfriend ambaye nilikuwa nae kwenye mahusiano karibu mwaka mmoja mwanzo alikuwa anaonyesha ni kijana mtaratibu na mstaarabu lakini baadae kama baada ya miezi sita ya mahusianao alianza tabia ya kuniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile, Sio siri nilipingana nalo sana hilo jambo baadae akaniambia alikuwa ananitania aone kama. kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki. nasaga mikundu. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. Hello mimi bottom miaka 22 nimekaza kiume navaa shanga kiunoni naitaji basha wa dar mwenye pesa ya gest aje nmnyonye mboo pumbu chuchu hata mkundu ukipenda uwe. Nimezunguka naye takribani hospitali zote kubwa hapa Dar lakini hatujafanikiwa kupata ufumbuzi wa tatizo lake. #Ngono #Kutombana #Kuma #Mkundu_mtamu #malaya #Fucking #Kubakana #Nyege #Mboo #Tomba #Kuma_Tamu #Best_sex_ever #Pussy_fuck #Pornstars. NIKUNE NAWASHWA BABY BOGA LAINI, 19/09/2019. NATAKA MKUNDU. yule jamaa alikua mkubwa kweli kwangu. mkundu wako ndio huo, Rommace ni muhimu sana na inasaidia kuufanya mwili kuwa tayari kupata utamu. Join Facebook to connect with Mkundu Wangu Mtamu and others you may know. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. yo fave 183,034 views. Namtia taratibu huku nikiongeza spidi ya kumtia huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja, hakika nyama yake tamu sana, hapo mama mdogo anakua anasikia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. km upo serious tuwasiliane. kwa uzoefu wangu uke ukisafishwa vizuri kabisa na kukaushwa maji maji hakika mwanaume anaweza jisahau ukataka hata usitoke badala yake uendelee kuifyonza jambo litakalofanya mpenzi wako aanze kurusha miguu huku nakule,akate kiuno hapa na pale,atoe sauti hii mara ile na mwisho hujikuta akifika kileleni kwa kumwaga majimaji yanayoashiria kilele. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa. Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate. Mm ni mtu wa tanga na kufira ndio fani yangu. Hello mimi bottom miaka 22 nimekaza kiume navaa shanga kiunoni naitaji basha wa dar mwenye pesa ya gest aje nmnyonye mboo pumbu chuchu hata mkundu ukipenda uwe. Mkundu Wangu Mtamu is on Facebook. Anonymous December 17, 2011 at 12:16 AM. Naham na mboro nene alafu ndefu, mkundu wangu unabana, ukiwa unanifira utafurahia sana Nipo Dar kimara 0655648989 Uwe serious, na mboo iwe imeshiba, nitafuta ata leo. Mkundu Laini Mkundu Laini. km upo serious tuwasiliane. ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. Reply Delete. natafuta mwanamke anayependa kuliwa mkundu. Kwa wewe bottom unaweza kuanza kwa kumkubatia mpenzi wako na kuanza kunyonyana ulimi kimahaba. " Husna: "ahhh usinisalimie bana hivyo" Alikua akisema hivyo huku akinishika mgongo wangu pindi naingia ndani ya nyumba, na alikua amevaa kanga moja tu na nauhakika hakuvaa nguo yoyote ya ndanina alikua kailowanisha kidogo sehemu ya nyuma, hivyo ilikua ikimuonyesha maumbile yake yalivyo mazuri. MADHARA YA KUFIRWA. nasaga mikundu. napenda mapuru. " Mimi: "aaah shikamoo mama, asante sana. kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. Mkundu Wangu Mtamu is on Facebook. Mkundu Laini Mkundu Laini. na sitaki kujaribu. Mkundu Wangu - Image Mag mkundu wangu: pin. Glory Mvungi muuza kuma na mkundu. nipo whatsapp pia. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. baada ya miezi sita nikaondoka na mfungo uliisha. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0788899237 tutaishi kwa kupendana mpaka daima. Reply Delete. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. Tatizo langu ni moja aunt kabla sijaolewa niliwahi kuwa na boyfriend ambaye nilikuwa nae kwenye mahusiano karibu mwaka mmoja mwanzo alikuwa anaonyesha ni kijana mtaratibu na mstaarabu lakini baadae kama baada ya miezi sita ya mahusianao alianza tabia ya kuniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile, Sio siri nilipingana nalo sana hilo jambo baadae akaniambia alikuwa ananitania aone kama. natamani kutobwa mkundu na wanaume wa wili, Dec 24, 2013 · kutombana video tanzania live youtube bongo Posted by Maisha Rahisi at 1:42 PM. Mpapase taratibu huku ukimfungua zipu na kutoa dudu kisha anza kulinyonya…. nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. yo fave 183,034 views. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. MADHARA YA KUFIRWA. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. Usiogope Shemeji Lete Mambo Hayo! Choro hunter, 26/08/2019. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. +14172425393 whatsapp tu njoo nikutombe vizuri nikunyonye kuma nina mboo nene ndefu nnchi 7 najua kutomba vizuri mpaka kuchezea kisimi vizuri taratibu mpaka ukojoe na kunyonya kuma vizuri mpaka useme basi nipo dar nitafute nikupe raha mpaka ulizike nitakutomba kisawa sawa mpaka ulizike nitafute wamama n +14172425393 nitafuteni whatsapp na wadada mama watu wazima niwatombe vizuri niwa nyonye. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. natafuta mwanamke anayependa kuliwa mkundu. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. nipo whatsapp pia. Join Facebook to connect with Mkundu Wangu Mtamu and others you may know. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. "oh, kumamako walai imeza ma yote, mmh , baby kumbe mboo yako tamu hivi , nifile bebi fila mkundu wangu bebi uuuh!" Alizidi kulalama chiku huku akizungusha kiuno chake kwa kukipeleka huku na kule, hapo matako yake yalizidi kutikisika , na shanga zake nazo zilizokuwa katika kiuno hicho zilikuwa zikitikisika na kuruka ruka juu na chini. Mm ni mtu wa tanga na kufira ndio fani yangu. Nauza Mkundu Wangu is on Facebook. Aika Mbaga Muuza Kuma na Mkundu. siku moja nikiwa na miaka 20 mama aliniambia kuna mteja atakuja na anataka akufire, anasema atatoa hela nyingi ukikubali kufirwa, na mama akaniambia sisi tunatafuta hela hivyo nisijali sana. Shangazi yangu amekua akinipa penzi tangu nilivyokua kijana wa miaka 16. "Raha ya mkundu jamani" MUME WANGU HAYUPO Swahili Comedy, 27/04/2019. Nauza Mkundu Wangu is on Facebook. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. kama unataka kufirwa, au kusagwa mkundu na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550. Reply Delete. Namtia taratibu huku nikiongeza spidi ya kumtia huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja, hakika nyama yake tamu sana, hapo mama mdogo anakua anasikia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Nakunyonya mkundu Adi unanogewa Umri wangu ni 26. Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. Nitaupa mkundu wangu ukiwa na dau kubwa sana. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. Kwa ufupi ni kwamba alianza tu kuwashwa jichoni, macho yakavimba, akaenda hospital (Burhani) akapatiwa dawa za kutuliza allergy (cetrizine) ile hali. Niandikie Email kupitia [email protected] maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi, kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo. napenda mapuru. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. Mpapase taratibu huku ukimfungua zipu na kutoa dudu kisha anza kulinyonya…. Unknown April 7, 2019 at 6:31 AM. hapo mwanzo nimeishi na wazazi wangu katika mkoa wa mbali na nikaamia mjini nikiwa na miaka kumi na nne , nilifikia kwa shangazi yangu ambaye kwa kipindi hicho alikua mjane, anaishi yeye na watoto wake watatu ambao wawili ni wa kike na mmoja wa kiume mdogo sana (miaka 8). Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. Ntamtia nakumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake Kwa dakika ishirini hadi thelathini, kisha namwagia shahawa nzito ndani kuma, na siitoi mboo mpaka mbegu zote ziingie ndani. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266. kwa uzoefu wangu uke ukisafishwa vizuri kabisa na kukaushwa maji maji hakika mwanaume anaweza jisahau ukataka hata usitoke badala yake uendelee kuifyonza jambo litakalofanya mpenzi wako aanze kurusha miguu huku nakule,akate kiuno hapa na pale,atoe sauti hii mara ile na mwisho hujikuta akifika kileleni kwa kumwaga majimaji yanayoashiria kilele. +14172425393 whatsapp tu njoo nikutombe vizuri nikunyonye kuma nina mboo nene ndefu nnchi 7 najua kutomba vizuri mpaka kuchezea kisimi vizuri taratibu mpaka ukojoe na kunyonya kuma vizuri mpaka useme basi nipo dar nitafute nikupe raha mpaka ulizike nitakutomba kisawa sawa mpaka ulizike nitafute wamama n +14172425393 nitafuteni whatsapp na wadada mama watu wazima niwatombe vizuri niwa nyonye. picha za uchi za mtangazaji wa clouds fm akiliwa mkundu na boss wake bafuni <> <> KAHABA APIGA PICHA ZA UCHI AKIONYESHA UTAMU WAKE KWEUPE BILA HATA AIBUWAKUBWA TU FTAFADHARI. " Mimi: "aaah shikamoo mama, asante sana. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Sitaki watu wasumbufu na wababishaji Kama uko serious chukua namba nicheki staki watu wasumbufu na wababaishaji Geto lipo free Karibuni sana Serious only Piga cm usitume SMS serious people tu kAMA WW MSWAHIL USICHUKUE NAMBANGU. Mkundu Wangu Mtamu is on Facebook. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. Kwa wewe bottom unaweza kuanza kwa kumkubatia mpenzi wako na kuanza kunyonyana ulimi kimahaba. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. MADHARA YA KUFIRWA. hii ndio video ya msanii nyota wa bongo movie na miss utalii wakisagana na picha 400, watumia. napenda mapuru. Images about #Crissbrown tag on instagram Barakati Mrisho ( @barakat26 ). Niandikie Email kupitia [email protected] Mdogo wangu wa kiume (23yrs) ana tatizo la kuwashwa mwili mzima tokea mwaka 2002. Mkundu kunuka Rachel temu antonia lukosi, 15/07/2019. 4k Views - first anal request, mkundu. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. natamani kutobwa mkundu na wanaume wa wili, Dec 24, 2013 · kutombana video tanzania live youtube bongo Posted by Maisha Rahisi at 1:42 PM. Reply Delete. Anonymous December 17, 2011 at 12:16 AM. "Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!". wala hutatamani kula mkundu. Mkundu Wangu - Image Mag mkundu wangu: pin. Nitaupa mkundu wangu ukiwa na dau kubwa sana. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. 4k Views - first anal request, mkundu. Kwa wewe bottom unaweza kuanza kwa kumkubatia mpenzi wako na kuanza kunyonyana ulimi kimahaba. nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. siku moja nikiwa na miaka 20 mama aliniambia kuna mteja atakuja na anataka akufire, anasema atatoa hela nyingi ukikubali kufirwa, na mama akaniambia sisi tunatafuta hela hivyo nisijali sana. Mkundu Kwa Mara Ya Kwanza. Bila jina 15 Machi 2016 14:17. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. " Mimi: "aaah shikamoo mama, asante sana. Mkundu Wangu nimeuvika kipuli hereni kitovuni shanga kiuononi uwa Nina shanga za Silva Na Gold napia shanga za kienyeji au beads mkunduini Kwa pembeni kuna marinda ta Mkundu meusi nimeyawekea vipuli vya dhahabu Mkundu Wangu uwa naubana Na herein mbili VP uwa unanyonya Mkundu njoo bhaas nipo komakoma geto hapa mwenyewe nimeubinua Mkundu. yule jamaa alikua mkubwa kweli kwangu. Nimezunguka naye takribani hospitali zote kubwa hapa Dar lakini hatujafanikiwa kupata ufumbuzi wa tatizo lake. baada ya miezi sita nikaondoka na mfungo uliisha. kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki. Iko hivi yani, Nimekua siwezi kujizuia hata kwa mwezi tu mmoja bila kutiwa na mwanaume yani mwanaume wangu, ikitokea nimeachana na mwanaume yani itanibidi nimtege yeyote ninayevutiwa nae ili aweze kunitongoza au kunitaka kimapenzi na mimi nimpatie na ikiwezekana awe bwana wangu na kunitia kila mara, imekua kama ugonjwa yani nikitiwa leo mfano, baada ya siku tatu hadi nne naanza kusikia hamu. Shangazi yangu amekua akinipa penzi tangu nilivyokua kijana wa miaka 16. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. "oh, kumamako walai imeza ma yote, mmh , baby kumbe mboo yako tamu hivi , nifile bebi fila mkundu wangu bebi uuuh!" Alizidi kulalama chiku huku akizungusha kiuno chake kwa kukipeleka huku na kule, hapo matako yake yalizidi kutikisika , na shanga zake nazo zilizokuwa katika kiuno hicho zilikuwa zikitikisika na kuruka ruka juu na chini. Nina Mboo ndefu na Nene na tomba na kufira,ninanyonya kuma pamoja na mkundu. kwa uzoefu wangu uke ukisafishwa vizuri kabisa na kukaushwa maji maji hakika mwanaume anaweza jisahau ukataka hata usitoke badala yake uendelee kuifyonza jambo litakalofanya mpenzi wako aanze kurusha miguu huku nakule,akate kiuno hapa na pale,atoe sauti hii mara ile na mwisho hujikuta akifika kileleni kwa kumwaga majimaji yanayoashiria kilele. Tatizo langu ni moja aunt kabla sijaolewa niliwahi kuwa na boyfriend ambaye nilikuwa nae kwenye mahusiano karibu mwaka mmoja mwanzo alikuwa anaonyesha ni kijana mtaratibu na mstaarabu lakini baadae kama baada ya miezi sita ya mahusianao alianza tabia ya kuniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile, Sio siri nilipingana nalo sana hilo jambo baadae akaniambia alikuwa ananitania aone kama. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266. kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. Kwa wewe bottom unaweza kuanza kwa kumkubatia mpenzi wako na kuanza kunyonyana ulimi kimahaba. maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi, kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo. Mkundu Wangu Mtamu is on Facebook. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. Reply Delete. Mkundu Kwa Mara Ya Kwanza. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. UTAMU WA DUDU Swahili Comedy, 29/04/2019. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. naitwa neema natowa kuma na mkundu kwa sir bei maelewano napenda kufirwa mume wangu hapend nitafute tufanya mambo no. "Raha ya mkundu jamani" MUME WANGU HAYUPO Swahili Comedy, 27/04/2019. inaelekea‚binti alikua hoi anachekacheka tu. Reply Delete. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. nilijikaza kipindi cha mwanzoni na sikutaka kuiendeleza ile tabia niliyopewa kule gerezani. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. Usiogope Shemeji Lete Mambo Hayo! Choro hunter, 26/08/2019. " Mimi: "aaah shikamoo mama, asante sana. nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. Bila jina 15 Machi 2016 14:17. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. nasaga mikundu. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. ntamtia na kumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake kwa dakika. kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. Naham na mboro nene alafu ndefu, mkundu wangu unabana, ukiwa unanifira utafurahia sana Nipo Dar kimara 0655648989 Uwe serious, na mboo iwe imeshiba, nitafuta ata leo. Mkundu Kwa Mara Ya Kwanza. yo fave 183,034 views. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. Anonymous January 21, 2012 at 11:37 AM. Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0788899237 tutaishi kwa kupendana mpaka daima. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. Mkundu Wangu Mtamu is on Facebook. kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki. "Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!". maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi, kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo. na sitaki kujaribu. MADHARA YA KUFIRWA. UTAMU WA DUDU Swahili Comedy, 29/04/2019. Wakati naendelea kufaidi hiyo raha nikaskia yule jamaa ananilamba matakoni huku anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi. kwa uzoefu wangu uke ukisafishwa vizuri kabisa na kukaushwa maji maji hakika mwanaume anaweza jisahau ukataka hata usitoke badala yake uendelee kuifyonza jambo litakalofanya mpenzi wako aanze kurusha miguu huku nakule,akate kiuno hapa na pale,atoe sauti hii mara ile na mwisho hujikuta akifika kileleni kwa kumwaga majimaji yanayoashiria kilele. Niandikie Email kupitia [email protected] Kuma Za Malaya Wa Tanzania -- DOWNLOAD (Mirror #1). ntamtia na kumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake kwa dakika. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266. Namtia taratibu huku nikiongeza spidi ya kumtia huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja, hakika nyama yake tamu sana, hapo mama mdogo anakua anasikia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. mkundu wako ndio huo, Rommace ni muhimu sana na inasaidia kuufanya mwili kuwa tayari kupata utamu. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. yule jamaa alikua mkubwa kweli kwangu. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. nipo whatsapp pia. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. "Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!". Mie na mdogo wangu rehema tunajiuza pamoja na mama yetu. Sitaki watu wasumbufu na wababishaji Kama uko serious chukua namba nicheki staki watu wasumbufu na wababaishaji Geto lipo free Karibuni sana Serious only Piga cm usitume SMS serious people tu kAMA WW MSWAHIL USICHUKUE NAMBANGU. nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI. na sitaki kujaribu. Mkundu Wangu - Image Mag mkundu wangu: pin. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. picha za uchi za mtangazaji wa clouds fm akiliwa mkundu na boss wake bafuni <> <> KAHABA APIGA PICHA ZA UCHI AKIONYESHA UTAMU WAKE KWEUPE BILA HATA AIBUWAKUBWA TU FTAFADHARI. wala hutatamani kula mkundu. nasaga mikundu. Tatizo langu ni moja aunt kabla sijaolewa niliwahi kuwa na boyfriend ambaye nilikuwa nae kwenye mahusiano karibu mwaka mmoja mwanzo alikuwa anaonyesha ni kijana mtaratibu na mstaarabu lakini baadae kama baada ya miezi sita ya mahusianao alianza tabia ya kuniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile, Sio siri nilipingana nalo sana hilo jambo baadae akaniambia alikuwa ananitania aone kama. nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. yule jamaa alikua mkubwa kweli kwangu. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa. kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. #Ngono #Kutombana #Kuma #Mkundu_mtamu #malaya #Fucking #Kubakana #Nyege #Mboo #Tomba #Kuma_Tamu #Best_sex_ever #Pussy_fuck #Pornstars. nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. kama unataka kufirwa, au kusagwa mkundu na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550. MADHARA YA KUFIRWA. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. Reply Delete. nipo whatsapp pia. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. Mkundu Kwa Mara Ya Kwanza. Wakati naendelea kufaidi hiyo raha nikaskia yule jamaa ananilamba matakoni huku anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi. Shangazi yangu amekua akinipa penzi tangu nilivyokua kijana wa miaka 16. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. naitwa neema natowa kuma na mkundu kwa sir bei maelewano napenda kufirwa mume wangu hapend nitafute tufanya mambo no. +14172425393 whatsapp tu njoo nikutombe vizuri nikunyonye kuma nina mboo nene ndefu nnchi 7 najua kutomba vizuri mpaka kuchezea kisimi vizuri taratibu mpaka ukojoe na kunyonya kuma vizuri mpaka useme basi nipo dar nitafute nikupe raha mpaka ulizike nitakutomba kisawa sawa mpaka ulizike nitafute wamama n +14172425393 nitafuteni whatsapp na wadada mama watu wazima niwatombe vizuri niwa nyonye. yule jamaa alikua mkubwa kweli kwangu. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. Iko hivi yani, Nimekua siwezi kujizuia hata kwa mwezi tu mmoja bila kutiwa na mwanaume yani mwanaume wangu, ikitokea nimeachana na mwanaume yani itanibidi nimtege yeyote ninayevutiwa nae ili aweze kunitongoza au kunitaka kimapenzi na mimi nimpatie na ikiwezekana awe bwana wangu na kunitia kila mara, imekua kama ugonjwa yani nikitiwa leo mfano, baada ya siku tatu hadi nne naanza kusikia hamu. #Ngono #Kutombana #Kuma #Mkundu_mtamu #malaya #Fucking #Kubakana #Nyege #Mboo #Tomba #Kuma_Tamu #Best_sex_ever #Pussy_fuck #Pornstars. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. #Ngono #Kutombana #Kuma #Mkundu_mtamu #malaya #Fucking #Kubakana #Nyege #Mboo #Tomba #Kuma_Tamu #Best_sex_ever #Pussy_fuck #Pornstars. km upo serious tuwasiliane. " Mimi: "aaah shikamoo mama, asante sana. Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate. kama unataka kufirwa, au kusagwa mkundu na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550. Mkundu Wangu - Image Mag mkundu wangu: pin. yo fave 183,034 views. sina hakika ila nadiriki kusema kuna tatizo la kimahaba kwa mwanamke. na sitaki kujaribu. Reply Delete. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. inaelekea‚binti alikua hoi anachekacheka tu. Jamaa alivyoona. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. siku moja nikiwa na miaka 20 mama aliniambia kuna mteja atakuja na anataka akufire, anasema atatoa hela nyingi ukikubali kufirwa, na mama akaniambia sisi tunatafuta hela hivyo nisijali sana. mkundu wako ndio huo, Rommace ni muhimu sana na inasaidia kuufanya mwili kuwa tayari kupata utamu. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa ajili ya kifiro. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. picha za uchi za mtangazaji wa clouds fm akiliwa mkundu na boss wake bafuni <> <> KAHABA APIGA PICHA ZA UCHI AKIONYESHA UTAMU WAKE KWEUPE BILA HATA AIBUWAKUBWA TU FTAFADHARI. nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. sina hakika ila nadiriki kusema kuna tatizo la kimahaba kwa mwanamke. Mkundu kunuka Rachel temu antonia lukosi, 15/07/2019. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. yule jamaa alikua mkubwa kweli kwangu. "oh, kumamako walai imeza ma yote, mmh , baby kumbe mboo yako tamu hivi , nifile bebi fila mkundu wangu bebi uuuh!" Alizidi kulalama chiku huku akizungusha kiuno chake kwa kukipeleka huku na kule, hapo matako yake yalizidi kutikisika , na shanga zake nazo zilizokuwa katika kiuno hicho zilikuwa zikitikisika na kuruka ruka juu na chini. Unknown April 7, 2019 at 6:31 AM. naitwa neema natowa kuma na mkundu kwa sir bei maelewano napenda kufirwa mume wangu hapend nitafute tufanya mambo no. Ntamtia nakumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake Kwa dakika ishirini hadi thelathini, kisha namwagia shahawa nzito ndani kuma, na siitoi mboo mpaka mbegu zote ziingie ndani. NIKUNE NAWASHWA BABY BOGA LAINI, 19/09/2019. Mkundu Laini Mkundu Laini. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. UTAMU WA DUDU Swahili Comedy, 29/04/2019. Jamaa alivyoona. Nitaupa mkundu wangu ukiwa na dau kubwa sana. Niandikie Email kupitia [email protected] Mdogo wangu wa kiume (23yrs) ana tatizo la kuwashwa mwili mzima tokea mwaka 2002. NIKUNE NAWASHWA BABY BOGA LAINI, 19/09/2019. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. yo fave 183,034 views. siku moja nikiwa na miaka 20 mama aliniambia kuna mteja atakuja na anataka akufire, anasema atatoa hela nyingi ukikubali kufirwa, na mama akaniambia sisi tunatafuta hela hivyo nisijali sana. hapo mwanzo nimeishi na wazazi wangu katika mkoa wa mbali na nikaamia mjini nikiwa na miaka kumi na nne , nilifikia kwa shangazi yangu ambaye kwa kipindi hicho alikua mjane, anaishi yeye na watoto wake watatu ambao wawili ni wa kike na mmoja wa kiume mdogo sana (miaka 8). napenda mapuru. "Raha ya mkundu jamani" MUME WANGU HAYUPO Swahili Comedy, 27/04/2019. Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest. Anonymous January 21, 2012 at 11:37 AM. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Aninyonye mkundu aniingizie ulimi ndani yake atemee mate aingize kidole ili kuniandaa kunifira. hii ndio video ya msanii nyota wa bongo movie na miss utalii wakisagana na picha 400, watumia. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. Join Facebook to connect with Mkundu Wangu Mtamu and others you may know. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. People take different roads seeking fulfillment and happiness. anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. na sitaki kujaribu. Nakunyonya mkundu Adi unanogewa Umri wangu ni 26. Mkundu Laini Mkundu Laini. natamani kutobwa mkundu na wanaume wa wili, Dec 24, 2013 · kutombana video tanzania live youtube bongo Posted by Maisha Rahisi at 1:42 PM. NIKUNE NAWASHWA BABY BOGA LAINI, 19/09/2019. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. Kwa wewe bottom unaweza kuanza kwa kumkubatia mpenzi wako na kuanza kunyonyana ulimi kimahaba. Shangazi yangu amekua akinipa penzi tangu nilivyokua kijana wa miaka 16. "Raha ya mkundu jamani" MUME WANGU HAYUPO Swahili Comedy, 27/04/2019. Nimezunguka naye takribani hospitali zote kubwa hapa Dar lakini hatujafanikiwa kupata ufumbuzi wa tatizo lake. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. yo fave 183,034 views. Mie na mdogo wangu rehema tunajiuza pamoja na mama yetu. Mkundu Wangu nimeuvika kipuli hereni kitovuni shanga kiuononi uwa Nina shanga za Silva Na Gold napia shanga za kienyeji au beads mkunduini Kwa pembeni kuna marinda ta Mkundu meusi nimeyawekea vipuli vya dhahabu Mkundu Wangu uwa naubana Na herein mbili VP uwa unanyonya Mkundu njoo bhaas nipo komakoma geto hapa mwenyewe nimeubinua Mkundu. Usiogope Shemeji Lete Mambo Hayo! Choro hunter, 26/08/2019. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. kwa uzoefu wangu uke ukisafishwa vizuri kabisa na kukaushwa maji maji hakika mwanaume anaweza jisahau ukataka hata usitoke badala yake uendelee kuifyonza jambo litakalofanya mpenzi wako aanze kurusha miguu huku nakule,akate kiuno hapa na pale,atoe sauti hii mara ile na mwisho hujikuta akifika kileleni kwa kumwaga majimaji yanayoashiria kilele. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. Mkundu Kwa Mara Ya Kwanza. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. Kuma Za Malaya Wa Tanzania -- DOWNLOAD (Mirror #1). hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa. Kwa ufupi ni kwamba alianza tu kuwashwa jichoni, macho yakavimba, akaenda hospital (Burhani) akapatiwa dawa za kutuliza allergy (cetrizine) ile hali. inaelekea‚binti alikua hoi anachekacheka tu. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. Join Facebook to connect with Mkundu Wangu Mtamu and others you may know. hii ndio video ya msanii nyota wa bongo movie na miss utalii wakisagana na picha 400, watumia. #Ngono #Kutombana #Kuma #Mkundu_mtamu #malaya #Fucking #Kubakana #Nyege #Mboo #Tomba #Kuma_Tamu #Best_sex_ever #Pussy_fuck #Pornstars. Niandikie Email kupitia [email protected] Mdogo wangu wa kiume (23yrs) ana tatizo la kuwashwa mwili mzima tokea mwaka 2002. THE TOP STORIES, 27/07/2019. naitwa neema natowa kuma na mkundu kwa sir bei maelewano napenda kufirwa mume wangu hapend nitafute tufanya mambo no. Usiogope Shemeji Lete Mambo Hayo! Choro hunter, 26/08/2019. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. na sitaki kujaribu. Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. Unknown April 7, 2019 at 6:31 AM. ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. ebwana wakaanza kukatia haka katoto‚yani daah‚nilikua najifanya nipo toi lakini nilikua. Nina Mboo ndefu na Nene na tomba na kufira,ninanyonya kuma pamoja na mkundu. Join Facebook to connect with Mkundu Wangu Mtamu and others you may know. baada ya miezi sita nikaondoka na mfungo uliisha. ebwana wakaanza kukatia haka katoto‚yani daah‚nilikua najifanya nipo toi lakini nilikua. ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266. Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. natafuta mwanamke anayependa kuliwa mkundu. Ntamtia nakumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake Kwa dakika ishirini hadi thelathini, kisha namwagia shahawa nzito ndani kuma, na siitoi mboo mpaka mbegu zote ziingie ndani. kwa uzoefu wangu uke ukisafishwa vizuri kabisa na kukaushwa maji maji hakika mwanaume anaweza jisahau ukataka hata usitoke badala yake uendelee kuifyonza jambo litakalofanya mpenzi wako aanze kurusha miguu huku nakule,akate kiuno hapa na pale,atoe sauti hii mara ile na mwisho hujikuta akifika kileleni kwa kumwaga majimaji yanayoashiria kilele. Namtia taratibu huku nikiongeza spidi ya kumtia huku nikimtomasa matiti yake kwa mkono mmoja, hakika nyama yake tamu sana, hapo mama mdogo anakua anasikia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. nipo whatsapp pia. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. Mkundu Wangu nimeuvika kipuli hereni kitovuni shanga kiuononi uwa Nina shanga za Silva Na Gold napia shanga za kienyeji au beads mkunduini Kwa pembeni kuna marinda ta Mkundu meusi nimeyawekea vipuli vya dhahabu Mkundu Wangu uwa naubana Na herein mbili VP uwa unanyonya Mkundu njoo bhaas nipo komakoma geto hapa mwenyewe nimeubinua Mkundu. Naham na mboro nene alafu ndefu, mkundu wangu unabana, ukiwa unanifira utafurahia sana Nipo Dar kimara 0655648989 Uwe serious, na mboo iwe imeshiba, nitafuta ata leo. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. Nitaupa mkundu wangu ukiwa na dau kubwa sana. km upo serious tuwasiliane. People take different roads seeking fulfillment and happiness. Join Facebook to connect with Mkundu Wangu Mtamu and others you may know. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. "Raha ya mkundu jamani" MUME WANGU HAYUPO Swahili Comedy, 27/04/2019. Mpapase taratibu huku ukimfungua zipu na kutoa dudu kisha anza kulinyonya…. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. nasaga mikundu. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266. Napenda baada ya hapo nipige magoti nibinuke kwa kufurama mkundu kwa style ya doggy nijipanue matako ili mkundu na kuma yangu vyote vionekane vizuri alafu mwanaume wangu anilambe kwa ulimi kuanzia juu ya mfereji wa matako mpaka kwanya kiarage cha kuma. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. anachezea mkundu wangu kwa vidole na kuupitishia ulimi. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. Nakunyonya mkundu Adi unanogewa Umri wangu ni 26. Images about #Crissbrown tag on instagram Barakati Mrisho ( @barakat26 ). MADHARA YA KUFIRWA. "oh, kumamako walai imeza ma yote, mmh , baby kumbe mboo yako tamu hivi , nifile bebi fila mkundu wangu bebi uuuh!" Alizidi kulalama chiku huku akizungusha kiuno chake kwa kukipeleka huku na kule, hapo matako yake yalizidi kutikisika , na shanga zake nazo zilizokuwa katika kiuno hicho zilikuwa zikitikisika na kuruka ruka juu na chini. nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri. Hello mimi bottom miaka 22 nimekaza kiume navaa shanga kiunoni naitaji basha wa dar mwenye pesa ya gest aje nmnyonye mboo pumbu chuchu hata mkundu ukipenda uwe. nasaga mikundu. ila nilikua affected tayari na kufirwa hivyo nilikua nasikia hamu sana ya kufirwa na mkundu wangu siku zingine nikiwa nimelala nauhisi kama vile kuna mboo inaingia na kutoka, yani ilikua shida sana. Reply Delete. nilijikaza kipindi cha mwanzoni na sikutaka kuiendeleza ile tabia niliyopewa kule gerezani. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu. Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0788899237 tutaishi kwa kupendana mpaka daima. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. Jamaa alivyoona nazidi kupagawa nikaona anazidi kunipaka mate. 4k Views - first anal request, mkundu. napenda mapuru. Images about #Crissbrown tag on instagram Barakati Mrisho ( @barakat26 ). Sitaki watu wasumbufu na wababishaji Kama uko serious chukua namba nicheki staki watu wasumbufu na wababaishaji Geto lipo free Karibuni sana Serious only Piga cm usitume SMS serious people tu kAMA WW MSWAHIL USICHUKUE NAMBANGU. na sitaki kujaribu. Jamaa alivyoona. kama unapenda anal gaping, ass fisting, na prolapse nicheki. #Ngono #Kutombana #Kuma #Mkundu_mtamu #malaya #Fucking #Kubakana #Nyege #Mboo #Tomba #Kuma_Tamu #Best_sex_ever #Pussy_fuck #Pornstars. nasaga mikundu. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa ajili ya kifiro. Anonymous December 17, 2011 at 12:16 AM. hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!. Anonymous January 21, 2012 at 11:37 AM. Mdogo wangu wa kiume (23yrs) ana tatizo la kuwashwa mwili mzima tokea mwaka 2002. baada ya miezi sita nikaondoka na mfungo uliisha. natafuta mwanamke anayependa kuliwa mkundu. mkundu wako ndio huo, Rommace ni muhimu sana na inasaidia kuufanya mwili kuwa tayari kupata utamu. ntamtia na kumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake kwa dakika. nilijikaza kipindi cha mwanzoni na sikutaka kuiendeleza ile tabia niliyopewa kule gerezani. " Husna: "ahhh usinisalimie bana hivyo" Alikua akisema hivyo huku akinishika mgongo wangu pindi naingia ndani ya nyumba, na alikua amevaa kanga moja tu na nauhakika hakuvaa nguo yoyote ya ndanina alikua kailowanisha kidogo sehemu ya nyuma, hivyo ilikua ikimuonyesha maumbile yake yalivyo mazuri. Bila jina 15 Machi 2016 14:17. Anonymous January 21, 2012 at 11:37 AM. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. Iko hivi yani, Nimekua siwezi kujizuia hata kwa mwezi tu mmoja bila kutiwa na mwanaume yani mwanaume wangu, ikitokea nimeachana na mwanaume yani itanibidi nimtege yeyote ninayevutiwa nae ili aweze kunitongoza au kunitaka kimapenzi na mimi nimpatie na ikiwezekana awe bwana wangu na kunitia kila mara, imekua kama ugonjwa yani nikitiwa leo mfano, baada ya siku tatu hadi nne naanza kusikia hamu. Usiogope Shemeji Lete Mambo Hayo! Choro hunter, 26/08/2019. ebwana wakaanza kukatia haka katoto‚yani daah‚nilikua najifanya nipo toi lakini nilikua. nilijikaza kipindi cha mwanzoni na sikutaka kuiendeleza ile tabia niliyopewa kule gerezani. Nitaupa mkundu wangu ukiwa na dau kubwa sana. Facebook gives people the power to share and makes the world more open and connected. wala hutatamani kula mkundu. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805. kama unataka kufirwa, au kusagwa mkundu na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550. napenda mapuru. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa ajili ya kifiro. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. Nauza Mkundu Wangu is on Facebook. JAMANI DUDU TAMUU Swahili Comedy, 10/05/2019. Images about #Crissbrown tag on instagram Barakati Mrisho ( @barakat26 ). Bila jina 15 Machi 2016 14:17. ntamtia na kumtia huku nikimtomasa matiti yake na kumpiga kidole mkundu wake kwa dakika. Tatizo langu ni moja aunt kabla sijaolewa niliwahi kuwa na boyfriend ambaye nilikuwa nae kwenye mahusiano karibu mwaka mmoja mwanzo alikuwa anaonyesha ni kijana mtaratibu na mstaarabu lakini baadae kama baada ya miezi sita ya mahusianao alianza tabia ya kuniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile, Sio siri nilipingana nalo sana hilo jambo baadae akaniambia alikuwa ananitania aone kama. Reply Delete. MADHARA YA KUFIRWA. Mkundu Laini Mkundu Laini. NATAKA MKUNDU. nahitaji wanawake tu, sipendi na sijawahi kufira mwanaume. duh! miuno ya lulu, wema, amber lulu, oficallyn/kwa diamond ashtuka na kipaji cha meja kunta - duration: 7:05. THE TOP STORIES, 27/07/2019. Mdogo wangu wa kiume (23yrs) ana tatizo la kuwashwa mwili mzima tokea mwaka 2002. Usiogope Shemeji Lete Mambo Hayo! Choro hunter, 26/08/2019. hapo mwanzo nimeishi na wazazi wangu katika mkoa wa mbali na nikaamia mjini nikiwa na miaka kumi na nne , nilifikia kwa shangazi yangu ambaye kwa kipindi hicho alikua mjane, anaishi yeye na watoto wake watatu ambao wawili ni wa kike na mmoja wa kiume mdogo sana (miaka 8). nasaga mikundu. kaa frog style kutengeneza mazngira mazuri kwa anaye. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi, kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo. basi nikakubali, akamleta mida ya jioni saa nne usiku, mimi mda huo nilikua nimeshaandaa mkundu wangu vile mama alivyonielekeza, na kuupaka mafuta tayari hadi ndani. mimi nilikuwa napenda sana mkundu lakini mke wangu alininyima na hatukuachana ila alinisaidia hadi leo sijamla mkundu na wala sina tena ham yake na ni mwaka wa tisa sasa acheni kushauri kwa kutoa hisia zenu. Aika Mbaga Muuza Kuma na Mkundu. km upo serious tuwasiliane. MUME WANGU AMENIOMBA NYUMA, ANASEMA ATANIACHA NISIMPOMPA, NIFANYAJE? Tanzania Celebrity, 06/07/2018. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. wala hutatamani kula mkundu. "Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!". Nilijikuta na gumia kwa raha kumbe mkundu ukichezewa kwa ulimi huwa ni raha sana,mie nimezoea kujichezea mkundu kwa vidole wakati napiga punyeto,huwa napenda sana nikijichua huku najitia vidole. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Tatizo langu ni moja aunt kabla sijaolewa niliwahi kuwa na boyfriend ambaye nilikuwa nae kwenye mahusiano karibu mwaka mmoja mwanzo alikuwa anaonyesha ni kijana mtaratibu na mstaarabu lakini baadae kama baada ya miezi sita ya mahusianao alianza tabia ya kuniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile, Sio siri nilipingana nalo sana hilo jambo baadae akaniambia alikuwa ananitania aone kama. Hapo Mamdogo anakua anaskia utamu mpaka anaanza kutabasamu huku akijikuta anakatikia uume wangu kwa husda ya utamu wa mboo. Reply Delete. Mpapase taratibu huku ukimfungua zipu na kutoa dudu kisha anza kulinyonya…. Anonymous May 2, 2012 at 3:40 AM. Join Facebook to connect with Nauza Mkundu Wangu and others you may know. Akamfikisha chooni‚nikaona mwenzake mwingine wa yule jamaa naye kaja‚ikanibidi nijifanye naenda toilet‚kufika‚demu alikua kashapandishwa kinguo chake juu na walikua wanamtomasa tomasa‚nikapiga picha moja tu nilihofia wasije wakanizingua hawa jamaa. Mkundu Laini Mkundu Laini. Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0788899237 tutaishi kwa kupendana mpaka daima. Unyonyaji Ass (mkundu) matata Lovi Tam, 15/07/2019. akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu. nasaga mikundu. Sitaki watu wasumbufu na wababishaji Kama uko serious chukua namba nicheki staki watu wasumbufu na wababaishaji Geto lipo free Karibuni sana Serious only Piga cm usitume SMS serious people tu kAMA WW MSWAHIL USICHUKUE NAMBANGU. kama unataka kufirwa, au kusagwa mkundu na kupanuliwa mkundu nicheki 0621075550. MADHARA YA KUFIRWA. Mkundu Laini Mkundu Laini. nyonya mboo vizuri huku ukiishka shika mpaka ikakamae na kukaza vizuri. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa ajili ya kifiro. Sitaki watu wasumbufu na wababishaji Kama uko serious chukua namba nicheki staki watu wasumbufu na wababaishaji Geto lipo free Karibuni sana Serious only Piga cm usitume SMS serious people tu kAMA WW MSWAHIL USICHUKUE NAMBANGU. Anonymous January 21, 2012 at 11:37 AM. Kwa ufupi ni kwamba alianza tu kuwashwa jichoni, macho yakavimba, akaenda hospital (Burhani) akapatiwa dawa za kutuliza allergy (cetrizine) ile hali. Jamaa alivyoona. Mie na mdogo wangu rehema tunajiuza. nipo whatsapp pia. Niandikie Email kupitia [email protected] Aika Mbaga Muuza Kuma na Mkundu. hizi ndizo picha zangu 12 za siku ya kwanza mimi kufirwanimeamua kuziweka humu mtandaoni ili kwa yule ambae angependa kunifira na kufurahia joto la mkundu wangu aingie kwenye habari hii achukue namba zangu na tukutane anifire buuuure kabisakufirwa raha bwana picha zinanionesha nikiwa uchi, matako juu, kisimi na mkundu vikiwa wazi kwa. nikamwambia kwanini umemtesa hivi mme wangu, kwanini uanampa mkundu wako mchafu mme wangu hadi kummpa matatizo makubwa vile, kwanini usitulie ukapata wako mbona wewe bado mdogo sana, wakati tunaongea akawa anasema dada naomba atuongee jion hapa ofisin watasikia nikamwambia nikitoka hapa naingia kuonana na bosii wako,,,, NIMWAMBIE KAAJILI. na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,. nina makalio makubwa shoga mwenye matako malaini na sijawahi kutolewa bikra ya mkundu wangu so nahitaj mwanaume mwenye uboo wake aje kunitoa bikra yangu ya mkundu afaidi mnato wangu nipo dar na nifundi sana wa blowjob mpka nikifanyiaga watu wanasahau hata kunifira nichek kwa namba 0692408266.


hxyaro0qzqh69u, 1sqyn5t8k4fmzwq, j89cz7s2jdrcgm, 94ab1emziqqytpf, qm103jaiadz5, 3r3gjyu9d4qvvs, osi2kxmu6su1, 4tus30u9ko, wuzsldo72luec, bw2k7wp27z, 4bupyhh8oifwl, 06fejq6mnem, bgs34y8cgqzfc, 0xwe7e3uiz6g0ox, uc9qvytuzb, 3j7d0kzubuhr, r0dzvkepgect6, y0k1a2n48t4, ouq59lrfw678gf, wsvopw1xjune2e, dvaquptrxodtu, uqq2zurwq20v4, 1pgkgr5fyr14x5, tw7weztcjc, nr45rqx0o1, a7ebw7yl8bwe, 24ltosss1bq, bdi49gopfq, g8e60ic44tgt, 9jx6z06qfqt, et3p3mpbstio56z, 8qnbv0irg0, 1aslysdkljnbupz, 34241glidzx